
   

  
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA 
 

 

MUHTASARI WA KIKAO KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO 

KILICHOFANYIKA TAREHE 27/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA 

HALMASHAURI. 

Wajumbe waliohudhuria 
1. Mhe. Andrew C. Chikongwe -Diwani wa Kata ya Nandagala        -Mwenyekiti 
2. Mhe. Mikidadi I. Mbute           -Diwani wa Kata ya Namichiga   -M/Mwenyekiti 
3. Mhe. Rashidi I. Lipei           -Diwani wa Kata ya Mandawa             -Mjumbe 
4. Mhe. Daniel N. Chilema           -Diwani wa Kata ya Mnacho      -Mjumbe 
5. Mhe. Kilo O. Mawata           -Diwani wa Kata ya Nkowe      -Mjumbe 
6. Mhe. Isumail A. Mbwelei           -Diwani wa Kata ya Mbwemkuru   -Mjumbe 
7. Mhe. Alipa B. Mponda               -Diwani wa Kata ya Ruangwa        -Mjumbe 
8. Frank F. Chonya   -Mkurugenzi Mtendaji    - Katibu 

Wajumbe wasiohudhuria 

1. Mhe. Kassim Majaliwa (Mbunge)  -Jimbo la Ruangwa   -Kwa Taarifa 

Watendaji Waliohudhuria 
1. Ndg. Mohamed R. Muhidini  -Mkuu wa Idara Utumishi na Utawala 
2. Ndg. Joseph Mdasia      -K/Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara 
3. Ndg. Solomoni Masangya  -Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili 
4. Ndg. Rashid Namkulala    -Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii 
5. Ndg. Jitetee Mbonde      -K/Mkuu wa Kitengo cha Tehama 
6. Adv. Albert Mombeki                  -K/Mkuu wa Kitengo cha Sheria 
7. Dkt.  Salvio Wikesi         -Mkuu wa Idara ya Afya 
8. Ndg. George R. Mbesigwe   -Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi 
9. Eng. Frank M. Kiunga   -K/Mkuu wa Idara ya Ujenzi 
10. Ndg. Tuntufye C. Mwamwaja  K/Mkuu wa Idara ya Eimu Sekondari 
11. Ndg. Nolasco D. Kilumile           -K/Mkuu Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika  
12. Ndg. Msafiri Ngai   -Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi 
13. Ndg. Salim S. Msangi   -K/Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi 
14. Ndg. Didas John. M   -Mkuu wa kitengo cha Ukaguzi wa ndani 
15. Ndg. Fundikira L. Masamalo  –Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

 
Sekretarieti 

1. Ndg. Selemani Ng’ambage                 -Mwandishi wa Mikutano 
2. Seki Mlupilo    - Mwandishi wa Mikutano 

 

 



AGENDA NA. FUM.2021/10/1 KUFUNGUA KIKAO 

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3.40 Asubuhi. 

AGENDA NA. FUM.2021/10/2 TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI 

1,490,000,000.00 ZA UVIKO-19 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA 

UJENZI WA MADARASA 18 KWA SHULE SHIKIZI, MADARASA 33 KWA SHULE 

ZA SEKONDARI, UJENZI WA JENGO LA HUDUMA YA DHARULA KATIKA 

HOSPILI YA WILAYA NA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI KATIKA 

ZAHANATI YA CHIKUNDI KATIKA MWAKA WA FEDHA 2021/2022. 

Afisa mipango aliwasilisha kuwa halmashauri ya wilaya ya Ruangwa imepokea jumla ya 

shilingi 1,490,000,000.00 za uviko-19 kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya ujenzi, 

ambapo shilingi 360,000,000.00 ni kwaajili ya ujenzi wa madarasa 18 kwa shule shikizi 

saba, shilingi 660,000,000.00 ni kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 33 kwa shule za 

sekondari 14, shilingi 300,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa jengo la huduma ya dharula 

katika hospili ya wilaya na shilingi 90,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba 1 ya 

watumishi (3 kawa 1) katika zahanati ya chikundi kwa mwaka wa fedha 2021/2022. 

Wajumbe wamepokea taarifa na kuipongeza serikali kwa jitihada zake kubwa za kutatua 

changamoto nyingi zinazoikumba jamii pamoja na kuwezesha maendeleo, na  kuridhia  

matumizi ya fedha yafanyike kama ilivyo elekezwa, ili kuwezesha utekelezaji wa shughuli 

za maendeleo kama ilivyopangwa. 

 

AGENDA NA.FUM.2021/10/3 KUFUNGA KIKAO 

Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 06.30 mchana. 

 

UMETHIBITISHWA 

 

       
   MWENYEKITI                           KATIBU 

      

28/10/2021 

TAREHE 

 


